യമഹയുടെ R15 V3.0 ബ്ലാക്ക് / മഞ്ഞ നിറം ഓഫർ വിൽക്കുന്നത് ആസ്റ്റണിഷിംഗ് – GaadiWaadi.com

Yamaha-R15-Version-3.0-with-yellow-and-black-colour-1

കസ്റ്റം കറുപ്പ്, മഞ്ഞ നിറം ഡിസൈർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്, കാരണം അവർ R15 പതിപ്പ് 3.0 ൽ പുതിയ നിറം അവതരിപ്പിച്ചില്ല എന്ന് കമ്പനി വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

യമഹയുടെ ബാംഗളൂർ ഡീലർഷിപ്പ് ആർ 15 പതിപ്പ് 3.0 കസ്റ്റം കറുപ്പും മഞ്ഞയും നിറമുള്ള തീമിലാണ്. നിറം ഓപ്ഷൻ കൂടാതെ, ഓഹരി R15 മായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ അവയൊന്നും മാറ്റം വരുത്തിയിട്ടില്ല, സാധാരണ പതിപ്പിനെക്കാൾ ചെറുതായിരിക്കും വില.

ഈ പുതിയ നിറം ഇറക്കിയിട്ടില്ലെന്ന് ഔദ്യോഗികമായി സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഇത് ഒരു ഡീലർ-ലെവൽ പരിഷ്ക്കരണമായിരിക്കും. ഈ പ്രത്യേക ഡീലർഷിപ്പ് കഴിഞ്ഞ കാലങ്ങളിൽ വ്യത്യസ്ത ഗ്രാഫിക് കിറ്റുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ആർ 15 വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇത് ഉപഭോക്താക്കളിൽ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമാവുകയാണ്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഡീലർമാർ അത് വീണ്ടും ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചു.

ആഗസ്തിൽ, യമഹയുടെ പ്രതീക്ഷിത കാത്തിരുന്ന മോട്ടോ ജിപി പതിപ്പ് ആർ 15 അവതരിപ്പിച്ചു, അത് കമ്പനി മെച്ചപ്പെടുത്താൻ കമ്പനിയെ സഹായിച്ചു. മോട്ടോസ്റ്റാർ ലോഗോ മുന്നിൽ വച്ച് മോണോസ്റ്റാർ ലോഗോ വരുന്നതും ENEOS ലോഗോയുമൊത്ത് മോട്ടോപിപി പതിപ്പ് സിഗ്നേച്ചർ റേസിംഗ് നീല നിറത്തിൽ പൂർത്തിയാകും. മോട്ടോ ജിപി എഡിഷനിൽ കാണാതായ കാര്യം റോസി റേസിംഗ് നമ്പറായിരുന്നു.

R15 പതിപ്പ് 3.0 ൽ 155 സിസി ലിക്വിഡ് തണുത്ത സിംഗിൾ സിലിണ്ടർ 4 സ്ട്രോക്ക് എൻജിൻ ഉപയോഗിച്ച് 10,000 ആർപിഎം, 19,500 ആർപിഎമ്മിൽ 15 എൻഎം ടോർക്ക്. ഈ എൻജിനാണ് 6 സ്പീഡ് ഗിയർബോക്സുമായി ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടുള്ളത്. ഒടുവിൽ കമ്പനി സ്ലിപ്പർ അവതരിപ്പിക്കുകയും ക്ലച്ച് സഹായിക്കുകയും ചെയ്തു.

യമഹ-ആർ 15-പതിപ്പ് 3.0, മഞ്ഞ-കറുത്ത നിറമുള്ള -5

വേരിയബിൾ വാൽവ് ആക്ച്വേഷൻ (വി.വി.എ) എന്ന എൻജിനിലും കാര്യക്ഷമതയും പ്രകടനവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നു. മറ്റ് ഏഷ്യൻ വിപണികളിൽ മുൻപന്തിയിൽ നിൽക്കുന്ന യമഹ ഇന്ത്യ-സ്പെക് മോഡലിന് ടെലിസ്കോപ്പിക് ഫ്രണ്ട് ഫോർക്ക് നൽകിയിട്ടുണ്ട്. ആശ്വാസത്തിനു പകരം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനായി സസ്പെൻഷൻ ട്യൂൺ ചെയ്യുകയാണ്.

ബ്രേക്കിംഗ് ഡ്യൂട്ടികൾ 282 മി.മീ. ഡിസ്ക് ബ്രേക്ക്, മുൻവശത്ത് 220 എംഎം ഡിസ്കുകൾ എന്നിവ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. യമഹ അടുത്ത വർഷം ആദ്യം എബിഎസ് പതിപ്പ് അവതരിപ്പിക്കാനും, സിംഗിൾ ചാനൽ എബിഎസ് യൂണിറ്റ് അവതരിപ്പിക്കാനുമുള്ള ചെലവ് നിലനിർത്താനും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. R15 ന്റെ രൂപകൽപ്പന പുതിയ R1 ൽ നിന്നും പ്രചോദിപ്പിക്കുകയും, അത് വില കുറഞ്ഞ സ്മാർട്ഫോണുകൾക്ക് ലഭ്യമാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. 1.27 ലക്ഷം (എക്സ്ഷോറൂം).