ഫോർട്ട്നൈറ്റ് സീസൺ 7 യുദ്ധമഹാസ്യം നേരത്തെ വെളിപ്പെടുത്തിയത്, ഇവിടെ എന്താണ് സംഭവിക്കുന്നത്: ആയുധ സ്കീപ്പുകൾ, എയർപ്ലനുകൾ, കൂടുതൽ – ഫോബ്സ്

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ് / ഫോർട്ട്നെറ്റ് ന്യൂസ്

നിങ്ങൾ അതിനെ ഒരു ലീക്ക് എന്ന് വിളിക്കാം, ഞാൻ കരുതുന്നു, പക്ഷെ ഫോർട്ടിനെറ്റിന്റെ സീസൺ 7-ൽ പാരിസ് പാസായ ഞങ്ങൾ ഫോട്ടോഷോപ്പ് പാസായപ്പോൾ ഫോറിൻ ട്രെയിലറും യുദ്ധ ട്രെയിലറും ട്രെയിലറിലുണ്ടായിരുന്നു. മഞ്ഞ, ഐസ് നിറങ്ങളുള്ള തൊലികൾ, ഒരു പുതിയ വളർത്തു, പുതിയ ആയുധങ്ങൾ, വാഹനങ്ങൾ എന്നിവയുടെ തൊട്ടടുത്തുള്ള സീസൺ 7-നായുള്ള വിന്റർ വണ്ടർലാൻഡ് ആണ് പുതിയ എയർപ്ലനുകളുടെ ഒരു കാഴ്ച്ച. ഇക്കാലത്ത് അവശേഷിക്കുന്നു. ഈ വീഡിയോ പിന്നീട് നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുമുണ്ട്, എന്നാൽ ധാരാളം ആളുകൾ അത് എടുത്തുമാറ്റി മറ്റെവിടെയെങ്കിലും വെച്ചു കൊടുത്തിട്ട് ആരെയും അതിശയിപ്പിക്കുന്നില്ല. അതിൽ പ്രവേശിക്കാം.

മുഴുവൻ വീഡിയോയും ഇപ്പോൾ എപിക് ഗെയിമുകളിൽ നിലനിൽക്കുന്നു, അതിനാൽ നമുക്ക് നോക്കാം.

ആദ്യത്തേത് പുതിയ തൊലങ്ങളാണ് . സമീപകാലത്തെ ചോർച്ചയിൽ കണ്ടതുപോലെ, ഞങ്ങളുടെ പുരോഗമന വിഭാഗങ്ങൾ ലിങ്കും ഐസ് കിംഗും ആണ്. ഒരു കവചിതമോ, ബോഡിസൈറ്റ്-ധരിക്കുന്നതോ ആയ കൌതുകത്തോടെയുള്ള പൂച്ചയ്ക്ക് ഒരു പൂച്ചയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതിൽ നിന്നും ആദ്യ പരിവർത്തനങ്ങൾ. ഐസ് കിംഗ് എന്നത് സീസണിന്റെ ആദ്യ ടീസറിൽ ഞങ്ങൾ കണ്ട ടിയർ 100 ചർമ്മം ആണ്: ഒരു റാങ്കിങ്-ബാസ് ക്രിസ്മസ് മൂവി ഗെയിം മുഖേന ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് ‘ നൈറ്റ് കിംഗ് എന്ന ഗെയിം പോലുള്ളവ, അതിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു പതിപ്പായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ഒരു തന്ത്രപരമായി ശാന്തമായി നോക്കുന്ന ഒരു സായാഹ്ന ശൈലിയും ഒരു തന്ത്രപരമായ സാന്തയെ പോലെ കാണും, അതുപോലെ ഒരു എട്ടി ചർമ്മം, ഏറെക്കാലം കാത്തിരുന്ന ഒസെസെ ചർമ്മം.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

ഈ സമയം ഒരു പുതിയ വളർത്തുമൃഗത്തെ ലഭിക്കുന്നു: ഹമീരെസ് എന്നു പേരുള്ള ഒരു ചെറിയ ഹാംസ്റ്റർ, ചക്രം ഉപയോഗിച്ചാണ്.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

മറ്റ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് കോസ്മെറ്റിക് ഇനങ്ങളാണ് സ്ട്രിംഗ് ലൈറ്റുകൾ കണ്ട്രോൾ, ഒരു “തികഞ്ഞ സമ്മാനവത്കരണം:” തിളങ്ങുന്നതും സർഗാൻറ് വിന്റർക്കൊപ്പം പോകാൻ തന്ത്രപരമായ സ്ലീയിംഗ് ഗ്ലൈഡറും.

ഇവിടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക് പുതിയ “മൂടുപടം” ഉണ്ട്, അവ ഗെയിം അതിന്റെ ആയുധവും വാഹനം തൊലികളും എന്നു വിളിക്കുന്നു. അടിസ്ഥാനപരമായി, നിങ്ങൾ ഒരു വാഹനം ഓടിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ആയുധമെടുക്കുകയോ ചെയ്യുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്കൊരു സജീവപ്രവർത്തനമുണ്ടെങ്കിൽ ഇഷ്ടാനുസൃതം കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യേണ്ടതായി വരും. ഇതുവരെ ആശയം സീസൺ സഹിതം പോകാൻ പേപ്പർ തീം പൊതിയുന്ന ഒരു തരം ഉണ്ട്, എങ്കിലും ഞാൻ ഭാവിയിൽ എല്ലാത്തരം കാര്യങ്ങൾ പ്രയോഗിച്ചു കാണും ഉറപ്പുണ്ട്.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

അത് ഒരു യുദ്ധവിജയമല്ലാത്ത ഇനമല്ലെങ്കിൽ, പുതിയ ബെൽഫെയ്ൻ വാഹനവും നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയും, അത് ക്രിയേറ്റീവ് മോഡ്, ബാറ്റിൽ റോയൽ എന്നിവയിൽ ആകാശത്തിലേക്ക് പട നയിക്കുകയാണ്.

അതാണ് ഇപ്പോൾ നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നത്: മഞ്ഞുമലയും മഞ്ഞു മൂടിയ ലൊക്കേഷനുകൾക്കുമായി ട്രെയിലർ പരിശോധിക്കുക,

ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

ഇത് ദ്വീപിന് പുതുതായി കൂട്ടിച്ചേർക്കപ്പെടുന്നതായി തോന്നുന്നു, പഴയവയ്ക്ക് പകരം മാറ്റമില്ലാത്തവയാണ്. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും പൂർണ്ണമായി പരിശോധിച്ചാൽ ഒരിക്കൽ ഞാൻ ഈ പോസ്റ്റ് അപ്ഡേറ്റുചെയ്യും.

“>

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ് / ഫോർട്ട്നെറ്റ് ന്യൂസ്

നിങ്ങൾ അതിനെ ഒരു ലീക്ക് എന്ന് വിളിക്കാം, ഞാൻ കരുതുന്നു, പക്ഷെ ഫോർട്ടിനെറ്റിന്റെ സീസൺ 7-ൽ പാരിസ് പാസായ ഞങ്ങൾ ഫോട്ടോഷോപ്പ് പാസായപ്പോൾ ഫോറിൻ ട്രെയിലറും യുദ്ധ ട്രെയിലറും ട്രെയിലറിലുണ്ടായിരുന്നു. മഞ്ഞ, ഐസ് നിറങ്ങളുള്ള തൊലികൾ, ഒരു പുതിയ വളർത്തു, പുതിയ ആയുധങ്ങൾ, വാഹനങ്ങൾ എന്നിവയുടെ തൊട്ടടുത്തുള്ള സീസൺ 7-നായുള്ള വിന്റർ വണ്ടർലാൻഡ് ആണ് പുതിയ എയർപ്ലനുകളുടെ ഒരു കാഴ്ച്ച. ഇക്കാലത്ത് അവശേഷിക്കുന്നു. ഈ വീഡിയോ പിന്നീട് നീക്കം ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുമുണ്ട്, എന്നാൽ ധാരാളം ആളുകൾ അത് എടുത്തുമാറ്റി മറ്റെവിടെയെങ്കിലും വെച്ചു കൊടുത്തിട്ട് ആരെയും അതിശയിപ്പിക്കുന്നില്ല. അതിൽ പ്രവേശിക്കാം.

മുഴുവൻ വീഡിയോയും ഇപ്പോൾ എപിക് ഗെയിമുകളിൽ നിലനിൽക്കുന്നു, അതിനാൽ നമുക്ക് നോക്കാം.

ആദ്യത്തേത് പുതിയ തൊലങ്ങളാണ് . സമീപകാലത്തെ ചോർച്ചയിൽ കണ്ടതുപോലെ, ഞങ്ങളുടെ പുരോഗമന വിഭാഗങ്ങൾ ലിങ്കും ഐസ് കിംഗും ആണ്. ഒരു കവചിതമോ, ബോഡിസൈറ്റ്-ധരിക്കുന്നതോ ആയ കൌതുകത്തോടെയുള്ള പൂച്ചയ്ക്ക് ഒരു പൂച്ചയെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതിൽ നിന്നും ആദ്യ പരിവർത്തനങ്ങൾ. ഐസ് കിംഗ് എന്നത് സീസണിന്റെ ആദ്യ ടീസറിൽ ഞങ്ങൾ കണ്ട ടിയർ 100 ചർമ്മം ആണ്: ഒരു റാങ്കിങ്-ബാസ് ക്രിസ്മസ് മൂവി ഗെയിം മുഖേന ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് ‘ നൈറ്റ് കിംഗ് എന്ന ഗെയിം പോലുള്ളവ, അതിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധേയമായ ഒരു പതിപ്പായി മാറിയിരിക്കുന്നു. ഞങ്ങൾ ഒരു തന്ത്രപരമായി ശാന്തമായി നോക്കുന്ന ഒരു സായാഹ്ന ശൈലിയും ഒരു തന്ത്രപരമായ സാന്തയെ പോലെ കാണും, അതുപോലെ ഒരു എട്ടി ചർമ്മം, ഏറെക്കാലം കാത്തിരുന്ന ഒസെസെ ചർമ്മം.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

ഈ സമയം ഒരു പുതിയ വളർത്തുമൃഗത്തെ ലഭിക്കുന്നു: ഹമീരെസ് എന്നു പേരുള്ള ഒരു ചെറിയ ഹാംസ്റ്റർ, ചക്രം ഉപയോഗിച്ചാണ്.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

മറ്റ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് കോസ്മെറ്റിക് ഇനങ്ങളാണ് സ്ട്രിംഗ് ലൈറ്റുകൾ കണ്ട്രോൾ, ഒരു “തികഞ്ഞ സമ്മാനവത്കരണം:” തിളങ്ങുന്നതും സർഗാൻറ് വിന്റർക്കൊപ്പം പോകാൻ തന്ത്രപരമായ സ്ലീയിംഗ് ഗ്ലൈഡറും.

ഇവിടെ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധയ്ക്ക് പുതിയ “മൂടുപടം” ഉണ്ട്, അവ ഗെയിം അതിന്റെ ആയുധവും വാഹനം തൊലികളും എന്നു വിളിക്കുന്നു. അടിസ്ഥാനപരമായി, നിങ്ങൾ ഒരു വാഹനം ഓടിച്ചോ അല്ലെങ്കിൽ ആയുധമെടുക്കുകയോ ചെയ്യുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്കൊരു സജീവപ്രവർത്തനമുണ്ടെങ്കിൽ ഇഷ്ടാനുസൃതം കസ്റ്റമൈസ് ചെയ്യേണ്ടതായി വരും. ഇതുവരെ ആശയം സീസൺ സഹിതം പോകാൻ പേപ്പർ തീം പൊതിയുന്ന ഒരു തരം ഉണ്ട്, എങ്കിലും ഞാൻ ഭാവിയിൽ എല്ലാത്തരം കാര്യങ്ങൾ പ്രയോഗിച്ചു കാണും ഉറപ്പുണ്ട്.

ഫോർട്ടിനറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

അത് ഒരു യുദ്ധവിജയമല്ലാത്ത ഇനമല്ലെങ്കിൽ, പുതിയ ബെൽഫെയ്ൻ വാഹനവും നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയും, അത് ക്രിയേറ്റീവ് മോഡ്, ബാറ്റിൽ റോയൽ എന്നിവയിൽ ആകാശത്തിലേക്ക് പട നയിക്കുകയാണ്.

അതാണ് ഇപ്പോൾ നമുക്ക് കാണാൻ കഴിയുന്നത്: മഞ്ഞുമലയും മഞ്ഞു മൂടിയ ലൊക്കേഷനുകൾക്കുമായി ട്രെയിലർ പരിശോധിക്കുക,

ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ക്രെഡിറ്റ്: എപിക് ഗെയിംസ്

ഇത് ദ്വീപിന് പുതുതായി കൂട്ടിച്ചേർക്കപ്പെടുന്നതായി തോന്നുന്നു, പഴയവയ്ക്ക് പകരം മാറ്റമില്ലാത്തവയാണ്. എല്ലാ കാര്യങ്ങളും പൂർണ്ണമായി പരിശോധിച്ചാൽ ഒരിക്കൽ ഞാൻ ഈ പോസ്റ്റ് അപ്ഡേറ്റുചെയ്യും.