നവ്യയുടെ ജന്മദിനാഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായി നസ്റിയ നായികയായെന്ന് നടി പറയുന്നു.

നവ്യ നവേലിയുമായി ശ്വേത ബച്ചൻ നന്ദയുടെ ചിത്രീകരണം. (ചിത്ര കടപ്പാട്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം )

ന്യൂ ഡെൽഹി:

തന്റെ മകൾ നവ്യ നവേലിയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തിൽ ശ്വേത ബച്ചൻ നന്ദ എന്ന ചിത്രം പ്രദർശിപ്പിച്ചിരുന്നു. നവ്യയുടെ ചിത്രം തീർച്ചയായും സുന്ദരമാണ്. എന്നാൽ തന്റെ മകളായ ശ്വേതയുടെ സന്ദേശമാണ് ഇന്നത്തെ ദിവസം. “വർഷങ്ങൾ നീണ്ടു നിന്നില്ല, അവർ അവരുടെ സമയം എടുക്കുന്നു, അവരിൽ ഓരോരുത്തർക്കും ലഭിച്ചത് .. ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ചു നീങ്ങിയപ്പോൾ നീയും ഞാനും ഒരുമിച്ചു വളർന്നപ്പോൾ അത് അതിനെ വളച്ചൊടിച്ചതാണ് … ഇവിടെ ഞങ്ങൾ 21 ഈ 6 മാസമാകുമ്പോൾ എനിക്ക് എന്തുചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്നത് അറിയില്ലായിരുന്നു, ജന്മദിനാശംസകൾ, നൌവ്, നീ അത് സുന്ദരമായിരിക്കുമെങ്കിലും, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു, “ശ്വേതാ എഴുതി. ആറ് മാസം പ്രായമായ നവ്യ നവേലിയുടെ ചിത്രത്തെ കുറിച്ചാണ് ശ്വേതാ ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്:

ശ്വേത ബച്ചൻ, നിഖിൽ നന്ദയുടെ രണ്ടു കുട്ടികളുടെ മൂത്തയാളാണ് നവിയ നവേലി. നവംബറിൽ അവരുടെ സഹോദരൻ അഗസ്ത്യ പതിനെട്ടാം പിറന്നാൾ ആഘോഷിച്ചു .

നവ്യാ നവീലി സിനിമകളോ ടെലിവിഷനുകളോ ഒന്നും ചെയ്തിട്ടില്ല. പക്ഷേ, അവൾ ഒരു നല്ല കഥാപാത്രമാണ്. ഡിസൈനർ മോനിഷ ജെയ്സിങുമായി സഹകരിച്ചാണ് നവ്യ അടുത്തിടെ പുറത്തിറങ്ങിയത്.

ശ്രീദേവിയും ബോണി കപൂറും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം ഖുശ് കപൂർ ആണ്. ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ മകൻ ആര്യയോടൊപ്പം ലണ്ടനിൽ പഠിച്ചു.

നവ്യയുടെ മുത്തച്ഛനും അമിതാഭ് ബച്ചനും ജയാ ബച്ചനും അഭിനേതാക്കളെ ആഘോഷിക്കുന്നു. അവരുടെ അങ്കിൾ അഭിഷേക് ബച്ചനും അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഭാര്യ ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചനും അഭിനേതാക്കൾ. പക്ഷേ, കാൽനടയാത്രയിൽ നവ്യയുടെ പദ്ധതിയെക്കുറിച്ച് ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. നവ്യ നെവാലയ്ക്ക് അഭിനയിക്കാൻ താത്പര്യമുണ്ടെങ്കിൽ താൻ ആശങ്കാകുലരാണെന്നും ശ്വേത ബച്ചൻ പറഞ്ഞു .

ഒക്ടോബർ മാസത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ പറുദീസ ടവർസ് എന്ന പുസ്തകം ശ്വേത ബച്ചൻ നന്ദയാണ് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്.