'ഡേറ്റിംഗ്' സറ അലിഖാനിൽ കാർത്തിക്ക് ആര്യൻ: ഞാൻ അവരുടെ വിലാസം കാത്തു നിൽക്കുന്നു – ടൈംസ് നൗ

സരാ അലി ഖാനെ പറ്റി കാർത്തിക് ആര്യൻ പറഞ്ഞു

സരാ അലി ഖാനെ പറ്റി കാർത്തിക് ആര്യൻ പറഞ്ഞു

സാറാ അലി ഖാൻ ഇന്ന് നഗരത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു സംശയവുമില്ല. കേദാർനാഥ് എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസിനു മുമ്പ് തന്നെ ആരാധകരെ ജയിച്ചത് വലിയ സോഷ്യൽ മീഡിയയായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അടുത്തിടെയാണ് കോഫി വിത്ത് കരൺ സീസൺ 6 എപ്പിസോഡിൽ സൺ അലി ഖാൻ രൺബീർ കപൂർ, കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്നിവരെ വിവാഹം ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിച്ചിരുന്നു. പിന്നീട് ഒരു റേഡിയോ അഭിമുഖത്തിൽ, താൻ രൺബീറിൻറെ പ്രസ്താവനയെക്കുറിച്ച് ഭാഗികമായി തിരിച്ചെത്തി പറഞ്ഞു, “രൺബീറിന്റെ മഹാമനത്തെ ഞാൻ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല, മൂന്നോ നാലോ വർഷം മുമ്പാണ് ഞാൻ പറഞ്ഞത്. കാർത്തിക്കിനെ സ്നേഹിക്കുന്നു. ” കാർത്തിക്കിനോട് സംസാരിക്കാൻ അവർ ആർജെഎയോട് ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു.

കോഫി വിറ്റ് കരൺ എപ്പിസോഡിൻറെ സംപ്രേക്ഷണത്തിനുശേഷം കാർത്തിക്കിനോട് സാറയുടെ കമന്റിൽ പറഞ്ഞിരുന്ന കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ച് മാധ്യമങ്ങൾ ചോദിച്ചു. അയാൾ അപ്പോഴേയ്ക്കും അപ്രത്യക്ഷനായി. അയാൾ അയാളെ പിടിച്ചുലച്ചു. അയാൾ എന്താണ് പറഞ്ഞതെന്ന് എനിക്കറിയില്ല. ഞാൻ വളരെ സുന്ദരിയാണെന്ന് പറയാം. അവളുടെ സിനിമയ്ക്കായി ഞാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണ് “. അയാൾ കൂടുതൽ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കപ്പെട്ടപ്പോൾ, “കോഫി പെന ചുംങ്ക!” (ഞാൻ അവളുമായി ഒരു കോഫി ഡേറ്റ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു). ഇതും വായിക്കുക: എക്സ് ക്ളുസ് | കരീന കപൂർ ഖാന്റെ ജബ് വീ മെറ്റിൽ നിന്നും ഗീറ്റുമായി താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ സാറ അലി ഖാന്റെ പ്രതികരണം പരിശോധിക്കുക

എന്നാൽ, ഡിഎൻഎയുമായി അടുത്തിടെ നടത്തിയ സംഭാഷണത്തിൽ കാർത്തിക്ക് ആര്യൻ ആത്മവിശ്വാസത്തോടെ പറഞ്ഞു,

അവളുടെ വിലാസം ഞാൻ കാത്തിരിക്കുന്നു.

സാറ അലി ഖാനെ നേരിട്ടു കണ്ടിട്ടുണ്ടോ എന്നു ചോദിച്ചപ്പോൾ കാർത്തിക് പ്രതികരിച്ചു:

അതെ, ഞങ്ങൾ ഒരു പാർട്ടിയിൽ ഹെല്ലസ് കൈമാറി. അത്രയേയുള്ളൂ. കേദാർനാഥിന് ഏറ്റവും നല്ലത് അവൾക്ക് ഇഷ്ടമാണ്.

ഈ സാറ അലി ഖാൻ-കാർത്തിക് ആര്യൻ ഡേറ്റിംഗ് സഗിൽ അടുത്തതായി എന്തുസംഭവിക്കുന്നുവെന്ന് അറിയാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. അതേസമയം, ഇംതിയാസ് അലിയാണ് ഒപ്പിട്ടത്. ലവ് ആജ് കൽ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ തുടർച്ചയെന്നോണം ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ പുറത്തുവന്നിട്ടുണ്ട്. ഇതും വായിക്കുക: എക്സ് ക്ളുസ് | സെയ്മ അലി ഖാൻ തമൂർ അലിഖാൻ പാവലിനെയാണ് ചിത്രീകരിച്ചത്. ‘ദൌദ് പിലോ ബച്ചെ കോ’

വിനോദം, ഫാഷൻ, ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ എന്നിവയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ZoomTV.com- ലേക്ക് തുടരുക.