ഗൂഗിൾ തങ്ങളുടെ ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിൽ തങ്ങളുടെ അലോയ്ഡിന് വേണ്ടി പിന്തുണ നിർത്തിയെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 2019 മാർച്ചിൽ ഇത് തുടരും. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ആപ്ലിക്കേഷനിൽ നിന്ന് എല്ലാ സംഭാഷണ ചരിത്രവും കയറ്റി അയക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുക. ഗൂഗിൾ അല്ലയോ, ഐഫോൺ, ഐഒഎസ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾക്ക് ഒരു തൽക്ഷണ സന്ദേശമയയ്ക്കൽ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. 2016 ൽ 21 സെപ്തംബറിലാണ് പുറത്തിറങ്ങിയത്. ഈ ആപ്ലിക്കേഷന്റെ പ്രചാരം ഏറെ പ്രയോജനകരമല്ല. ഈ വർഷം ഏപ്രിൽ മുതൽ ഗൂഗിൾ നിക്ഷേപം നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണ്.

ഓരോ ബ്ലോഗുമൊക്കെയായി ഒരു വലിയ മെസ്സേജിംഗ് അനുഭവം ആവശ്യമാണെന്ന് ടെക്ക് ജയന്റ് ബ്ലോഗിൽ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. അവർ SMS വഴി അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യുന്നതിനായി മൊബൈൽ വ്യവസായവുമായി അടുത്ത ബന്ധം പുലർത്തുന്നുണ്ട്. അങ്ങനെ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഗ്രൂപ്പ് ചാറ്റുകൾ, വായന രസീതുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ആപ്പ് പോലുള്ള ഉയർന്ന മിഴിവുള്ള ഫോട്ടോകൾ ഷർട്ടും. സ്മാർട്ട് റൈറ്റ്, ജിഐഎഫ്എസ്, അനുവദനീയമായ ഡിസ്പ്ലേ സപ്പോർട്ട് തുടങ്ങിയവയെല്ലാം സന്ദേശങ്ങളിലേയ്ക്ക് നീക്കിയിട്ടുണ്ട്. വേഗത തുടരാനും സന്ദേശങ്ങൾ സേവനങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും ഗൂഗിൾ എല്ലാ പിന്തുണയും നൽകുന്നു.

ആളുകളുടെ ഏറ്റവുമധികം അഫ്ഗാനിസ്ഥാന്റെ ഭാഗമായിരിക്കുന്നതിനാൽ, അത് ജനങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ആശയവിനിമയം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് വർഷത്തിൽ നിരവധി ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ Google നിർമ്മിച്ചിട്ടുണ്ട്. അത് ജിമ്മിൽ ഒരു വൈകുന്നേരം യോഗത്തിനായോ, അല്ലെങ്കിൽ കോളേജിൽ അല്ലെങ്കിൽ പ്രഭാതഭക്ഷണത്തിന് തയ്യാറാകുന്നതിന് അമ്മയിൽ നിന്ന് ഒരു ആദ്യകാല വിളിക്കായി വിളിക്കുക. കൂടാതെ ഗൂഗിൾ ഡ്യുയോയും ഗൂഗിളിൽ നിന്നുള്ള ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള മെസ്സേജിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനാണ്. IOS, Android എന്നിവയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച റേറ്റുചെയ്ത മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷനാണ് ഗൂഗിൾ.

ഹാംഗ്ഔട്ട് ഹാംഗ്ഔട്ടുകളിലേക്ക് ഇത് ഹാംഗ്ഔട്ട് മാറ്റുന്നതായി ഗൂഗിൾ പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. മൊബൈലും ഡസ്ക്ടോപ്പിൽ ഹാംഗ്ഔട്ടുമെത്തും. ഇവ പ്രധാനമായും ജി സ്യൂട്ട് ഉപഭോക്താക്കൾക്കായി ടീമുകളുടെ സഹകരണത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ച് ഹാംഗ് ഔട്ട് ഉപയോക്താക്കൾക്കും ലഭ്യമായിരിക്കും. നിങ്ങൾ ഇപ്പോഴും ഗൂഗിൾ അല്ലോ സേവനം ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടോ? അതെ, നിങ്ങൾ ഒരു ബദലായി ബാക്കപ്പെടുക്കേണ്ടത് നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഡാറ്റയും. ചുവടെയുള്ള വിഭാഗത്തിലെ അഭിപ്രായം കൂടാതെ ഫോണ്രാഡറിനു കൂടുതൽ ട്യൂൺ ചെയ്യുക.