ആൻ പോളൺ 6T മക്ലാരൻ എഡിഷൻ ഉടൻ വരുന്നു – PocketNow

OnePlus 6T McLaren Edition

ആദ്യ 5 ജി ഫോൺ ഒരു OnePlus ഉപകരണം ആയിരിക്കും , അതു കൂടുതൽ ചെലവേറിയതും ഒപ്പം കോണുകൾ ഒരു ദമ്പതികൾ വരുത്തും. ഇതുവരെ, ഡിസംബർ 11 ന്, OnePlus ഒരു OnePlus 6 ടി മക്ലാരൻ പതിപ്പ് വേണ്ടി മക്ലാരൻ സഹിതം ഹുവായ് (പോർഷെ ഡിസൈൻ) ലംബോർഗിനി പദവിയിൽ ചേരുന്നു. 11 ന് ഡിസംബർ 11 ന് അനാലിസിങ്ങിന് നവംബർ 27 നാണ് ആദ്യം കളിയാക്കിയത് , അത് ഒരു റാം 10 ജിബി റാം ആണെന്ന് ഞങ്ങൾ കേൾക്കുന്നു.

ഇത് ഒരു ഫോൺ ആയിരിക്കും എന്ന് സംശയം ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾ മുകളിൽ കാണുന്ന ബാനർ ഉപയോഗിച്ചുകൊണ്ട് ആമസോൺ ഇത് സ്ഥിരീകരിച്ചുകഴിഞ്ഞു. OnePlus 6T മക്ലാരൻ പതിപ്പിനൊപ്പം ഇത് വെളിപ്പെടുത്തുന്നുണ്ട്, കമ്പനി അഞ്ചാം വാർഷികം ആഘോഷിക്കുന്നു.

ഫോൺ ഉടൻ വരുന്നു എന്നാണ് ബാനർ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഉപയോഗിച്ച റെൻഡർ നിയമാനുസൃതമാണെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ റെഗുലർ 6T- യിൽ കാണുന്ന അതേ ചെറിയ ടിപ്പഡ്രോഡ് കാണും. റാം അധിക തുക പുറമെ, ഫോൺ ഒരു പുതിയ നിറം ഐച്ഛികം കൊണ്ടു കരുതുന്നു. ഇത് സാധ്യതയല്ല, അല്ലെങ്കിൽ ഓറഞ്ച് ഉൾക്കൊള്ളും, അത് മക്ലാറന്റെ നിറമായിരിക്കും. യുഐയിലെ ഒരു പൊരുത്തപ്പെടാത്ത വർക്ക സ്കീമും. ഇവന്റ് വരെ ഞങ്ങൾ ഒരു ആഴ്ചയിലേറെ ദൈർഘ്യമുള്ളവയാണ്, എന്നാൽ അന്ന് വരെ വലിയ കാര്യങ്ങളൊന്നും ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല.

ഈ പോസ്റ്റ് ചർച്ചചെയ്യുക

ഏറ്റവും പുതിയ Pocketnow വീഡിയോകൾ കാണുക

ഗ്രന്ഥകർത്താവിനെ കുറിച്ച്

ആന്റൺ ഡി നാഗി

ആന്റൺ പോട്ടനോവയുടെ എഡിറ്റർ ഇൻ ചീഫാണ്. പ്രസിദ്ധീകരണ നായകൻ എന്ന നിലയിൽ, പോട്ടനോവയെ നിങ്ങളോട് കൂടുതൽ അടുപ്പിക്കാൻ അദ്ദേഹം ഉദ്ദേശിക്കുന്നു. പ്രേക്ഷകരെ കേന്ദ്രീകരിച്ചായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ കാഴ്ചപ്പാട് ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചത്. ആറ്റൻന്റെ മുഴുവൻ ടീമും അംഗീകരിച്ച ഈ ആഗ്രഹം, പോക്കറ്റ്നെ ഒരു റഫറൻസ് മീഡിയ ഔട്ട്ലെറ്റായി മാറ്റി മാറ്റുന്നു.