ആൻഡ്രോയിഡ്, ഐഒഎസ് സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ആപ്പ് ഡാർഡ് മോഡ് ഉടൻ വരുന്നു – News18

WhatsApp Dark Mode മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ആയിരിക്കുമെന്നും അടുത്ത വർഷം തന്നെ അല്ലെങ്കിൽ ഈ വർഷം ആരംഭിക്കുമെന്നും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

WhatsApp Dark Mode on Android And iOS Smartphones to Come Soon
Android, iOS സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ആപ്പ് ഡാർഡ് മോഡ് ഉടൻ വരുന്നു (പ്രതിനിധാനത്തിനുള്ള ചിത്രം)

WhatsApp, ഫേസ്ബുക്ക് ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ജനപ്രിയമായ ചാറ്റ് ആപ്ലിക്കേഷൻ, iOS, Android എന്നിവയിലെ അതിന്റെ അപ്ലിക്കേഷനായി ഇരുണ്ട മോഡിൽ പ്രവർത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുക എന്നതായിരിക്കും. ഈ മാസം മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ ഇത് പ്രവർത്തിക്കുമെന്നാണ് അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇപ്പോൾ ഈ വർഷം അല്ലെങ്കിൽ അടുത്ത വർഷത്തിന്റെ തുടക്കത്തിൽ അവതരിപ്പിക്കപ്പെടും. ഇരുണ്ട മോഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് രാത്രിയിൽ ആപ്പ് കാലത്ത് ചാറ്റ് ചെയ്യുമ്പോൾ അവരുടെ കണ്ണുകൾ കണ്ണ് സംരക്ഷിക്കാൻ മാത്രമല്ല, അവരുടെ ഫോണുകളിൽ ബാറ്ററി ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കും. ആപ്പ്സിൽ ഒരു ഇരുണ്ട മോഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് രാത്രിയിൽ അപേക്ഷ ഉപയോഗിക്കാൻ കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കും.

WABetaInfo അനുസരിച്ച് ഇരുണ്ട മോഡ് വികസനം ഇപ്പോഴും ഇപ്പോൾ സമാരംഭിക്കുന്ന സമയം ഇല്ല. “ട്വീറ്റ ഇൻഇൻഫോ” പറഞ്ഞു, “ഇത് ഇപ്പോഴും വികസനത്തിലാണ്, ഇപ്പോൾ വാർത്തകളൊന്നുമില്ല.” WhatsApp ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇരുണ്ട മോഡ് വികസിപ്പിച്ചോ എന്ന് ഔദ്യോഗികമായി ഒന്നും പറഞ്ഞിട്ടില്ല.

ഇരുണ്ട മോഡിനെക്കുറിച്ച് എനിക്ക് വളരെയധികം ചോദ്യങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നു ..
ഇപ്പോഴും വികസനത്തിലാണ്, ഇപ്പോൾ വാർത്തകളൊന്നും ഇല്ല, ക്ഷമയോടെ കാത്തിരിക്കുക.
IOS, Android എന്നിവയിൽ വാർത്തകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ എനിക്ക് എന്നിൽ നിന്ന് ലഭിക്കും, വിഷമിക്കേണ്ട. 😊

– WABetaInfo (@WebetaInfo) നവംബർ 30, 2018

സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്കുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയ ഇൻസ്റ്റന്റ് മെസ്സേജിംഗ് ആപ്ലിക്കേഷനാണ് വാട്സ് ആപ്പ് എന്ന പുതിയ സവിശേഷതകളും ചേർത്തിരിക്കുന്നത്. ഇപ്പോഴും ഉപയോക്താക്കൾക്കായി ചാറ്റ് അനുഭവം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിക്കുന്നു. റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, അറിയിപ്പുകളിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് വീഡിയോകൾ ആക്സസ് ചെയ്യുന്ന ഫീച്ചറിൽ ആപ്പ് ഇപ്പോൾ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഈ ഫീച്ചർ ഉപയോഗിച്ച്, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ആപ്പ്സ് Whatsapp അപ്ലിക്കേഷനിൽ വീഡിയോകൾ കാണുന്നതിനായി തുറക്കേണ്ട ആവശ്യമില്ല കൂടാതെ അറിയിപ്പുകളിൽ നിന്ന് നേരിട്ട് വീഡിയോകൾ പ്ലേ ചെയ്യാൻ കഴിയും. നിലവിൽ, അറിയിപ്പുകൾ വ്യക്തിയുടെ പേരിൽ സ്ക്രീനിൽ വരുകയും അവരുടെ സന്ദേശത്തിന്റെ മുകളിൽ ഒരു ചെറിയ തിരനോട്ടം മാത്രം നൽകുകയും ചെയ്യും.