അവഞ്ചേഴ്സ് 4 ട്രെയിലർ ഡിസംബർ 7 ന് റിലീസ് ചെയ്യും – ഇന്ത്യ ടി വി ന്യൂസ്

അവഞ്ചേഴ്സ് 4 ട്രെയിലർ ഡിസംബർ ഒന്നിന് റിലീസ് ചെയ്യും

ഡിസംബർ ഏഴിന് അവഞ്ചേഴ്സ് 4 എന്ന ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ് മാവേൽ സ്റ്റുഡിയോ. ഡിസംബർ 5 ന് ട്രെയിലർ റിലീസ് ചെയ്യുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ടുകൾ. എല്ലാ ആഴ്ചയും മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, ആരാധകരെ അങ്കലാപ്പിലാക്കുന്നു. മുൻ അമേരിക്കൻ പ്രസിഡന്റ് ജോർജ്ജ് എച്ച് ഡബ്ല്യു ബുഷിന്റെ മരണം ട്രെയിലർ റിലീസ് കൂടുതൽ അടച്ചുമാറ്റിയതിന്റെ കാരണമെന്നാണ് കരുതപ്പെടുന്നത്.

അവഞ്ചേഴ്സ് 4 ട്രെയ്ലർ റിലീസിനായി അവസാന തീയതി ഡിസംബർ 7 ആണെന്ന് പറയുന്നു. സൂപ്പർ ബ്രൂ മൂവികളിൽ നിന്നുള്ള ഡിസൈനൈഡർസ് സ്കൈലർ ഷൂലേർ, ഡാനിയൽ ആർ എന്നിവരും, എം.യു.യു കോസ്മിക്യിൽ നിന്നുള്ള ജെറമി കോണാർഡും ഈ വാർത്ത സ്ഥിരീകരിച്ചു. എങ്കിലും, മാർവെൽ സ്റ്റുഡിയോയിൽ നിന്നുള്ള ഒരു സ്ഥിരീകരണം കാത്തിരിക്കുന്നു.

വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയാണ് അവെഞ്ചേഴ്സ് 4 എന്ന പദം വന്നത്. https://t.co/fh1sgTompm

– സ്കൈലർ ഷൂലേർ (@ സ്കിർലക്സ്) ഡിസംബർ 4, 2018

അവഞ്ചേഴ്സ് ഫോർ ട്രെയിലർ 4 ഈ വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ ഉപേക്ഷിക്കും. അതെ ഇത് അന്തിമമാണ്.

– ഡാനിയൽ ആർ (@ ഡാനിയൽ ആർ.പി.കെ) ഡിസംബർ 4, 2018

ഇപ്പോൾ അധികം … https://t.co/Hki3elyIeu

– ജെറെമി കോൺറാഡ് (@ മാനബിറ്റ്) ഡിസംബർ 6, 2018

2018 അവസാനത്തോടെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറക്കപ്പെടുമെന്ന് മാർവൽ സ്റ്റുഡിയോയുടെ പ്രസിഡന്റ് കെവിൻ ഫിഗെയ് വെളിപ്പെടുത്തി.

നവംബറിൽ കാലിഫോർണിയയിൽ നടന്ന ഇൻകീനിറ്റി വാർ വിപ്ലവത്തിൽ റുസൊ ബ്രദേഴ്സ് ട്രെയിലറിലിടക്കുമെന്ന് മുൻകൂട്ടി പറയുമെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു. രണ്ട് പേർക്ക് എക്സ്ഗ്രീഷൻ ക്വിസ് ആൻഡ് എ സെഷൻ ഉണ്ടായിരുന്നു. അവിടെ അവർ അവ്ഗേഴ്സ് 3 എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അറിയപ്പെടാത്ത നിരവധി വസ്തുതകൾ വിവരിച്ചു.

മറുവശത്ത്, ബ്രെയർ ലാർസണുമായി നിൽക്കുന്ന ക്യാപ്റ്റൻ മാവേൽ എന്ന രണ്ടാമത്തെ ട്രെയിലർ തിങ്കളാഴ്ച ഒഴിവാക്കി. ട്രെയിലർ സോഷ്യൽ മീഡിയ എടുത്തത് കൊടുങ്കാറ്റ് വഴി ഏതാണ്ട് അത് കുറിച്ച് സംസാരിക്കുന്ന എല്ലാവർക്കും. സിനിമയിൽ, അപകടത്തെത്തുടർന്ന് ഒരു അന്യഗ്രഹിയുമായി ഡിഎൻഎ ഫ്യൂസസ് സൃഷ്ടിച്ചതിനു ശേഷം പ്രൊഫഷണലായുള്ള ഒരു ഫൈറ്റർ പൈലറ്റ് ദാൻവർസ് പ്രത്യേക അധികാരങ്ങൾ നേടിയിരിക്കുന്നു. അവൾ സ്റ്റാർഫോർസിലേക്ക് ചേരാൻ പോകുന്നു. തിരികെ വരുമ്പോൾ അവൾ ഭൂമിയിലെ തന്റെ സമയം ഓർക്കുന്നു. ആവെഗെേഴ്സിൽ അവസാനമായി കണ്ട ഫിൽ കോൾസനെ ക്യാപ്റ്റൻ മാവെലിലും കാണാം.

അവിനേഴ്സ് 4 മെയ് മാസത്തിൽ സ്ക്രീനിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും.